ಕನ್ನಡ ಸುದ್ದಿ  /  ವಿಷಯ  /  karnataka wild life

Latest karnataka wild life Videos

ಅಭಿಮನ್ಯು ಸಾಹಸ.. ಹಂತಕ ಕರಡಿ ಕಾಡಾನೆ ಸೆರೆ

Hassan Wild Elephant : ನರಹಂತಕ ಕಾಡಾನೆಯನ್ನ ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ ತಂಡ

Friday, April 19, 2024

ಅಮ್ಮನಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದ ಮರಿಯಾನೆಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಗಳೇ ಬಂಧು ಬಳಗ..!

ಅಮ್ಮನಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟು ಗಂಭೀರ ಗಾಯಗಳಿಂದ ನರಳುತ್ತಿದ್ದ ಮರಿಯಾನೆಗೆ ಪುನರ್ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ ಅರಣ್ಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ

Wednesday, December 13, 2023

ಅರ್ಜುನನ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆಯಾಗಲಿ.. ಅಪರಾಧವೆಸಗಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನ ಸಸ್ಪೆಂಡ್ ಮಾಡಿ

Arjuna Elephant :ಅರ್ಜುನನ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆಗೆ ಒತ್ತಾಯ ; ಸದನದಲ್ಲಿ ಚರ್ಚಿಸಿ, ಸಿಒಡಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಸಿ ಎಂದು ಆಗ್ರಹ

Wednesday, December 6, 2023

ಅರ್ಜುನನ  ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣ ಕಾಡಾನೆಯೋ.. ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳೋ.. ಸಾವಿನ ಸತ್ಯ

Arjuna elephant : ಅರ್ಜುನ ಸತ್ತಿದ್ದು ಕಾಡಾನೆ ದಾಳಿಯಿಂದಲ್ಲ.. ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಬೇಜವ್ದಾರಿಯಿಂದ ; ಜೋಸೆಫ್ ಹೂವರ್ ವಿವರಣೆ

Tuesday, December 5, 2023

ಕಾಡಾನೆಯೊಂದಿಗೆ ಅರ್ಜುನನ ಹೋರಾಟ.. ಅಂಬಾರಿ ಆನೆಯ ದುರಂತ ಸಾವಿನ ಅಸಲಿ ಕಾರಣ

Arjuna Death : ಕಾಡಾನೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೆಣಸಾಟದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜುನ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದು ಹೇಗೆ ; ಕರುಳು ಹಿಂಡುವ ಮಾವುತನ ರೋದನ

Tuesday, December 5, 2023

ಬಾವಿಗೆ ಬಿದ್ದ ಚಿರತೆ ರಕ್ಷಣೆಯ ರೋಚಕ Exclusive ವಿಡಿಯೋ

Mangalore Leopard:ಬಾವಿಗೆ ಬಿದ್ದು ಒದ್ದಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಚಿರತೆಯ ರಕ್ಷಣೆ;ರೋಚಕ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಲೂಸೀವ್ ವೀಡಿಯೋ

Tuesday, November 7, 2023

ಕಾಳಿಂಗ ಸರ್ಪದ ಮೇಲೆ ಕಾಲಿಟ್ಟು ಜಸ್ಟ್ ಮಿಸ್ದೈ ತ್ಯ ಉಗರವನ್ನ ಹಿಡಿದ ರೋಚಕ ಕ್ಷಣ

Mangalore : ಕಾಳಿಂಗ ಸರ್ಪದ ಮೇಲೆ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಮಹಿಳೆ ಎಸ್ಕೇಪ್ ; ಸೆರೆ ಸಿಕ್ಕ ಭಾರೀ ಗಾತ್ರದ ಹಾವು

Thursday, October 5, 2023

ಕುಡಿದು ಹಾವು ಹಿಡಿಯಲು ಹೋದ ವ್ಯಕ್ತಿ

Gadag News : ಹಾವಿನಿಂದ ಕಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಾತನ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಗೆ ಮುಂದಾದ ಕುಟುಂಬ ; ಎದ್ದು ಕುಳಿತ ಸತ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿ..!

Saturday, July 1, 2023

ಒಂದಲ್ಲ.. ಎರಡಲ್ಲ.. 25 ನಾಗರ ಮರಿಗಳು..!

Baby Cobra : ಬಿಲದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿದ್ದಿದ್ದು ಒಂದಲ್ಲ.. ಎರಡಲ್ಲ.. ಬರೋಬ್ಬರಿ 25 ನಾಗರ ಹಾವಿನ ಮರಿಗಳು..!

Monday, June 12, 2023

ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ 9 ಹುಲಿಗಳ ದರ್ಶನ

Mysore :ಎಚ್‌ಡಿಕೋಟೆಯ ನಾಗರ ಹೊಳೆ ದಮ್ಮನಕಟ್ಟೆ ಅರಣ್ಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಮರಿಗಳು ಸೇರಿ ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ 9 ಹುಲಿಗಳ ದರ್ಶನ

Thursday, June 8, 2023

ತಾನು ಹಿಡಿದ ಹಾವಿನಿಂದಲೇ ಕಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡ ಉರಗ ತಜ್ಞ ನರೇಶ್

Chikkamagalore Snake Naresh : ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಹಾವಿನಿಂದ ಕಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡು ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರಿನ ಉರಗ ತಜ್ಞ ನರೇಶ್ ಸಾವು

Wednesday, May 31, 2023

ತಾಯಿಯಿಲ್ಲದ ಕುಸುಮಬಾಲೆಗೆ ಸೋಮುನೇ ಅಮ್ಮ..!

Elephant Whisperers: ಇದು ಮರಿಯಾನೆ ಕುಸುಮಾಲೆ; ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲೊಂದು ಎಲಿಫೆಂಟ್‌ ವಿಸ್ಪರರ್ಸ್‌ ಕಥೆ

Tuesday, May 30, 2023

ಹೊಸಪೇಟೆಯ ಪ್ರಾಣಿಸಂಗ್ರಹಾಲಯದಲ್ಲಿ  ನೀರಿನೊಂದಿಗೆ ಚಿರತೆ  ಚೆಲ್ಲಾಟ

Leopard at Vijayanagara : ವಿಜಯನಗರ ಝೂನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಕ್ಲೇರ್ ನೀರಿನ ಜೊತೆ ಚಿರತೆ ತುಂಟಾಟದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್

Monday, May 29, 2023