Latest lionel messi News

ಕೊಲಂಬಿಯಾ ಮಣಿಸಿ 16ನೇ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿದ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ

ಕೊಲಂಬಿಯಾ ಮಣಿಸಿ 16ನೇ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿದ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ; ಮೆಸ್ಸಿ ಬಳಗಕ್ಕೆ ಸತತ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Monday, July 15, 2024

ಇತಿಹಾಸದ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ದಾಖಲೆ ಪುಟ ತೆರೆದ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ; ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಧನೆಗೈದ ಮೊದಲ ಆಟಗಾರ

ಇತಿಹಾಸದ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ದಾಖಲೆ ಪುಟ ತೆರೆದ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ; ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಧನೆಗೈದ ಮೊದಲ ಆಟಗಾರ

Friday, July 12, 2024

ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ವಾಚ್​ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶ್ವದ ಫುಟ್ಬಾಲ್​ ಆಟಗಾರರು ಇವರೇ ನೋಡಿ

ರೊನಾಲ್ಡೊ ಟು ಮೆಸ್ಸಿ: ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ವಾಚ್​ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶ್ವದ ಫುಟ್ಬಾಲ್​ ಆಟಗಾರರು ಇವರೇ ನೋಡಿ

Thursday, April 4, 2024

ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿಗೆ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಭಾರತದ 7 ಕ್ರಿಕೆಟರ್​​ಗಳು

Lionel Messi: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ದಿಗ್ಗಜ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿಗೆ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಭಾರತದ 7 ಕ್ರಿಕೆಟರ್​​ಗಳು

Friday, March 29, 2024

ಮೆಸ್ಸಿಯ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಮುನ್ನುಡಿ ಬರೆದ ನ್ಯಾಪ್ಕಿನ್ ಹರಾಜು

ಮೆಸ್ಸಿಯ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಮುನ್ನುಡಿ ಬರೆದ ನ್ಯಾಪ್ಕಿನ್ ಹರಾಜು; ಮೂಲ ಬೆಲೆ 3 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ!

Friday, February 2, 2024

ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಿ.

ಕ್ರೀಡಾಪ್ರೇಮಿಗಳೇ ನಿಮಗಿದೋ ಸವಾಲ್; ಮೇಕೆಗಳ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ಇಬ್ಬರು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

Saturday, January 27, 2024

2022ರ ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ಆರು ಶರ್ಟ್‌ಗಳ ಸಂಗ್ರಹ

ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಸ್ಸಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ಜೆರ್ಸಿ ದಾಖಲೆ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಹರಾಜು

Friday, December 15, 2023

ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡದ ನಾಯಕ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ.

ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಮೆಸ್ಸಿ ಧರಿಸಿದ್ದ 6 ಜೆರ್ಸಿಗಳು ಹರಾಜಿಗೆ; ಅವುಗಳ ಮೌಲ್ಯವೇ ಅದೆಷ್ಟೋ ಕೋಟಿ!

Wednesday, November 22, 2023

ಪಂದ್ಯದ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ

ವಿಶ್ವಚಾಂಪಿಯನ್‌ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾಗೆ ಅಚ್ಚರಿಯ ಸೋಲುಣಿಸಿದ ಉರುಗ್ವೆ; ವಿಶ್ವಕಪ್‌ ಬಳಿಕ ಮೊದಲ ಸೋಲು

Friday, November 17, 2023

Lionel Messi poses before the awards.

ದಾಖಲೆಯ ಎಂಟನೇ ಬಾರಿ ಬ್ಯಾಲನ್ ಡಿ'ಓರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿಕೊಂಡ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ

Tuesday, October 31, 2023

ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡದ ನಾಯಕ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ.

Lionel Messi: ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು; ಈಕ್ವೆಡಾರ್ ವಿರುದ್ಧ​ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾಗೆ ರೋಚಕ ಗೆಲುವು ತಂದುಕೊಟ್ಟ ಮೆಸ್ಸಿ

Friday, September 8, 2023

ಹೊಸ ಬಾಡಿಗಾರ್ಡ್ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ.

Lionel Messi: ಹೊಸ ಬಾಡಿಗಾರ್ಡ್ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡ ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ; ಈತ ಎಂಎಂಎ ಫೈಟರ್, ಮಾಜಿ ಕಮಾಂಡೊ

Saturday, August 26, 2023

ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ.

Cristiano Ronaldo: ಇನ್ಸ್​​ಟಾಗ್ರಾಂ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಸತತ 3ನೇ ವರ್ಷವೂ ರೊನಾಲ್ಡೊ ದರ್ಬಾರ್​; ಏಷ್ಯಾ ಖಂಡಕ್ಕೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೇ ಕಿಂಗ್!

Friday, August 11, 2023

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಮೆಸ್ಸಿ, ಫೆಡರರ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್​ಗೆ ಸಮ ಎಂದ ಎಬಿಡಿ

AB De Villiers: ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಮೆಸ್ಸಿ, ಫೆಡರರ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್​ಗೆ ಸಮಾನ; ನನ್ನ ಗೆಳೆಯನಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದ ಎಬಿಡಿ

Saturday, July 29, 2023

ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಆಟ ನೋಡಲು ಒಂದು ಟಿಕೆಟ್ ಬೆಲೆಗೆ 90 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ.

Lionel Messi: ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ.. ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಆಟ ನೋಡಲು ಒಂದು ಟಿಕೆಟ್ ಬೆಲೆಗೆ 90 ಲಕ್ಷನಾ; ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ದಿಗ್ಗಜ ಮೆಸ್ಸಿ ಉನ್ಮಾದ

Wednesday, July 19, 2023

ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ, ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ

Cristiano Ronaldo: ಅಮೆರಿಕದ ಎಂಎಲ್‌ಎಸ್‌ಗಿಂತ ಸೌದಿ ಲೀಗ್ ಉತ್ತಮ; ಮೆಸ್ಸಿಗೆ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ತಿವಿದ ರೊನಾಲ್ಡೊ

Tuesday, July 18, 2023

ಸುನಿಲ್‌ ಛೆಟ್ರಿ

Sunil Chhetri: ಮೆಸ್ಸಿ, ರೊನಾಲ್ಡೊಗಿಂತ ನಾನೇ ಉತ್ತಮ; ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ ಬೇಕಿಲ್ಲ ಎಂದ ಸುನಿಲ್ ಛೆಟ್ರಿ

Monday, July 10, 2023

ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಬೆಂಬಲಿಗರು

Lionel Messi: ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಬಳಿ ಇವೆ ದುಬಾರಿ ಕಾರುಗಳು; ಫುಟ್ಬಾಲ್ ದೈತ್ಯನ ಆಸ್ತಿ ಮೌಲ್ಯ, ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನಶೈಲಿ ಹೀಗಿದೆ

Wednesday, June 28, 2023

ಮೆಸ್ಸಿ-ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅಲ್ಲ, ಭಾರತದ ಈ ಆಟಗಾರ ನನ್ನ ಫೇವರಿಟ್ ಎಂದ ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್

Sunny Leone: ಮೆಸ್ಸಿ-ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅಲ್ಲ, ಭಾರತದ ಈ ಆಟಗಾರ ನನ್ನ ಫೇವರಿಟ್ ಎಂದ ಸನ್ನಿ; ಇರೋದೊಂದು ಹೃದಯ ಎಷ್ಟು ಸಲ ಗೆಲ್ತೀರಾ ಎಂದ ಫ್ಯಾನ್ಸ್

Saturday, June 24, 2023

ಅರ್ಜಿಂಟೀನಾ ವಿರುದ್ಧ ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿ ಮ್ಯಾಚ್ ತಿರಸ್ಕರಿಸದ ಇಂಡಿಯಾ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೆಡರೇಷನ್​

Lionel Messi: ಭಾರತದ ಎದುರು ಮಿಸ್ಸಾಯ್ತು ಮೆಸ್ಸಿ ಆಟ; ಅರ್ಜಿಂಟೀನಾ ಎದುರು ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿ ಮ್ಯಾಚ್ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ ಇಂಡಿಯಾ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೆಡರೇಷನ್​

Wednesday, June 21, 2023