Latest women horoscope News

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ತವರಿನಿಂದ ಉಡುಗೊರೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ, ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ವಿವಾಹದ ಮಾತುಕತೆ ಯಶಸ್ವಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, June 7, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ಉದ್ಯೋಗ ತೊರೆದು ಕುಟುಂಬದ ಕಾಳಜಿ ಮಾಡುವಿರಿ, ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಮದುವೆ ನಿಶ್ಚಯ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, May 24, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕುವಿರಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರು ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, May 17, 2024

ಮೇ 10 ರಿಂದ 16ವರೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ದಾಂಪತ್ಯ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ ಯಶಸ್ಸು ಗಳಿಸುವಿರಿ; ಮೇ 10 ರಿಂದ 16ವರೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, May 10, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Women Horoscope: ಮತ್ತೊಬ್ಬರ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳಿ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿರಿ, ತಾಳ್ಮೆ ಇರಲಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, May 3, 2024

ಏ 26 ರಿಂದ ಮೇ 2ವರೆಗೆ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ತಂದೆಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹ ಸಾಧ್ಯತೆ, ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರಿಗೆ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಮಾನ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, April 26, 2024

ಏ 12 ರಿಂದ ಏ 18 ವರೆಗೆ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಸಂಗೀತ ನಾಟ್ಯ ಬಲ್ಲ ಕಲಾವಿದರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಅವಕಾಶ, ಗೌರವಾದರ: ಏ.12 ರಿಂದ ಏ.18 ರವೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, April 12, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಕಾಣುವಿರಿ, ಅತಿಯಾದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಧಾರ ಸಾಧ್ಯತೆ; ಸ್ತ್ರೀ ಜಾತಕ

Friday, April 5, 2024

 ಮಾರ್ಚ್‌ 29 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ 4ವರೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ಸುಖಮಯ, ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ವಿವಾಹ ಯೋಗ: ಮಾ 29 ರಿಂದ ಏ 4 ರವೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, March 29, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ದೀರ್ಘ ಪ್ರವಾಸದ ಯೋಚನೆ ಕೈಗೂಡತ್ತೆ, ಕುಟುಂಬದ ಮುಖ್ಯ ಕೆಲಸವೊಂದು ಅಪೂರ್ಣ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, March 22, 2024

 ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲೊಂದು ಶುಭ ಸುದ್ದಿ, ಕಷ್ಟನಷ್ಟ ಎದುರಿಸಿ ಯಶಸ್ಸು ಗಳಿಸುವಿರಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, March 15, 2024

 ಸ್ತ್ರೀ ಜಾತಕ

Women Horoscope: ಚಿನ್ನ ಖರೀದಿಸುವ ಯೋಗವಿದೆ, ಬರವಣಿಗೆಯ ಹವ್ಯಾಸ ಬದುಕು ನೀಡಲಿದೆ; ಈ ವಾರದ ಸ್ತ್ರೀ ಜಾತಕ

Friday, March 8, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಶುಭಫಲ ಸಿಗುವುದು, ಕುಟುಂಬಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ತ್ಯಾಗಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧರಾಗುವಿರಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Thursday, February 29, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೂಡಿಟ್ಟ ಹಣ ಖರ್ಚು, ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆ, ಒಡವೆ ಖರೀದಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, February 23, 2024

ಸ್ತ್ರೀವಾರ ಭವಿಷ್ಯ (ಫೆಬ್ರವರಿ 16 ರಿಂದ 22 ರವರೆಗೆ)

Women Horoscope: ತವರಿನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯಲು ಹಣದ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ; ಫೆ 16 ರಿಂದ 22 ವರೆಗಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, February 16, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಪತಿಯ ಜೊತೆ ಪ್ರವಾಸ, ಹೊಸ ಒಡವೆ ವಸ್ತ್ರಗಳಿಗಾಗಿ ಹಣ ಖರ್ಚು; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, February 9, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಪತಿ ಜೊತೆ ವಾದ-ವಿವಾದ, ಸೋದರರಿಂದ ಹಣದ ಸಹಾಯ, ವೃತ್ತಿ ಬದಲಾವಣೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, February 2, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಕೈ ತಪ್ಪುವ ಸದಾವಕಾಶ, ತವರು ಮನೆಯಿಂದ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, January 19, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women horoscope: ತವರುಮನೆಯಿಂದ ಹಣದ ಸಹಾಯ, ವಿವಾಹ ಯೋಗ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, January 12, 2024

ಡಿಸೆಂಬರ್‌ 29ರಿಂದ ಜನವರಿ 4ರವರೆಗೆ ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women horoscope: ಅತಿಯಾದ ಆತುರದಿಂದ ಆಪತ್ತು; ಕಾಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಗುಣದಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಗಳಿಸುವಿರಿ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Friday, December 29, 2023