ಕನ್ನಡ ಸುದ್ದಿ  /  ವಿಷಯ  /  t20 world cup records

Latest t20 world cup records News

ಟಿ20ಐ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್; ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ವಿಶ್ವದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ಬಾಬರ್ ಅಜಮ್

ಟಿ20ಐ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್; ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ವಿಶ್ವದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ಬಾಬರ್ ಅಜಮ್

Friday, June 7, 2024

T20 World Cup: ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಟ್ರೈಕ್​ರೇಟ್ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಧಿಕ ರನ್ ಗಳಿಸಿದವರ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

T20 World Cup: ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಟ್ರೈಕ್​ರೇಟ್ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಧಿಕ ರನ್ ಗಳಿಸಿದವರ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Thursday, May 30, 2024

ಭಾರತ ತಂಡಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗ್ತಿದ್ದಂತೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ದಾಖಲೆ ಬರೆದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ; ಈ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ

ಭಾರತ ತಂಡಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗ್ತಿದ್ದಂತೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ದಾಖಲೆ ಬರೆದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ; ಈ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ

Tuesday, April 30, 2024

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ತಂಡದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್

ಟಿ20 ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನಲ್ಲಿ 200 ಹೊಡೆಯುವ ತಾಕತ್ತು ಈತನಿಗಿದ್ಯಂತೆ; ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್, ಬಟ್ಲರ್​ ಅಲ್ಲ ಎಂದ ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್

Friday, April 19, 2024

ಅಮೆರಿಕ ಸೇರಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವ ನೆಚ್ಚಿನ ಮೂರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿದ ಮೈಕಲ್ ವಾನ್

ಭಾರತ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅಲ್ಲ! ಅಮೆರಿಕ ಸೇರಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವ ನೆಚ್ಚಿನ ಮೂರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿದ ಮೈಕಲ್ ವಾನ್

Tuesday, March 5, 2024

ಇಂಡೋ-ಪಾಕ್ ಪಂದ್ಯದ ಟಿಕೆಟ್ ಬೆಲೆ ಕೇಳಿದರೆ ತಲೆ ತಿರುಗುವುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ

ಇಂಡೋ-ಪಾಕ್ ಪಂದ್ಯದ ಟಿಕೆಟ್ ಬೆಲೆ ಕೇಳಿದರೆ ತಲೆ ತಿರುಗುವುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ; 1 ಟಿಕೆಟ್ ದರ ಲಕ್ಷ-ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳಲ್ಲಿ!

Monday, March 4, 2024

ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​​ ಟೂರ್ನಿಗೆ ಭಾರತದ ನಾಯಕ ಯಾರೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ ಜಯ್ ಶಾ

ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಅಲ್ಲ! ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​​ ಟೂರ್ನಿಗೆ ಭಾರತದ ನಾಯಕ ಯಾರೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ ಜಯ್ ಶಾ

Thursday, February 15, 2024

ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಸೇರಿ 20 ತಂಡಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಕಟ.

T20 World Cup 2024: ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಸೇರಿ 20 ತಂಡಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Sunday, January 7, 2024

ಬಾಬರ್ ಅಜಮ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡ, ರಶೀದ್ ಖಾನ್.

Cricket Records: 2024ರಲ್ಲಿ ಮುರಿಯಬಹುದಾದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಐದು ವಿಶ್ವದಾಖಲೆಗಳ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ!

Saturday, January 6, 2024

ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ 2024

ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸಮರಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ ಫಿಕ್ಸ್; ಜೂನ್ 1ಕ್ಕೆ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಪಂದ್ಯ, 29ಕ್ಕೆ ಫೈನಲ್

Friday, January 5, 2024

2024ರ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಬಹಿರಂಗ.

2024ರ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಬಹಿರಂಗ; ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಇಂಡೋ-ಪಾಕ್ ಪಂದ್ಯ ಈ ದಿನ

Thursday, January 4, 2024

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ನಾಸರ್ ಹುಸೇನ್.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ಭಾರತ ಎರಡೂ ಅಲ್ಲ; ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವ ನೆಚ್ಚಿನ ತಂಡ ಆರಿಸಿದ ಆಂಗ್ಲರ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ

Wednesday, January 3, 2024

ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಚೊಚ್ಚಲ ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಪಟ್ಟಕ್ಕೆ 16 ವರ್ಷ. (ಬಿಸಿಸಿಐ)

Team India: ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಚೊಚ್ಚಲ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಪಟ್ಟಕ್ಕೆ 16 ವರ್ಷ; ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ನಾಯಕತ್ವದ ಅವಿಸ್ಮರಣೀಯ ಗೆಲುವು ಹೀಗಿತ್ತು

Sunday, September 24, 2023

ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಮೊದಲ ಆವೃತ್ತಿಯ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾದ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಒಂದೇ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ 6 ಸಿಕ್ಸರ್ ಸೇಡಿಸಿ ದಾಖಲೆಗೆ 16 ವರ್ಷ.

Yuvraj Singh: ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಒಂದೇ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ 6 ಸಿಕ್ಸರ್‌ ದಾಖಲೆಗೆ 16 ವರ್ಷ; ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಲೋಕದ ರೋಮಾಂಚಕ ವಿಡಿಯೊ ನೋಡಿ

Tuesday, September 19, 2023

ಆರ್‌ಸಿಬಿ ತಂಡ

RR vs RCB: ಆರ್‌ಸಿಬಿ ದೌರ್ಬಲ್ಯದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಲು ರಾಜಸ್ಥಾನ ಸಜ್ಜು; ಸಂಭಾವ್ಯ ತಂಡಗಳು ಹೀಗಿವೆ

Sunday, May 14, 2023

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿಂದು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳು

Women's T20 World Cup 2023 schedule: ಇಂದು ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗೆ ಕಿವೀಸ್ ಸವಾಲು; ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Saturday, February 11, 2023

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ 10 ತಂಡಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Women's T20 World Cup 2023: ವನಿತೆಯರ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೆ ದಿನಗಣನೆ; ಚೊಚ್ಚಲ ಕಪ್‌ ಗೆಲ್ಲಲು ಕೌರ್‌ ಪಡೆ ಸಜ್ಜು

Sunday, February 5, 2023

ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡ ಹೀಗಿದೆ

T20 World Cup Team: ಐಸಿಸಿಯ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್, ಸ್ಕೈಗೆ ಸ್ಥಾನ; ಹಾರ್ದಿಕ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಟಗಾರ

Monday, November 14, 2022

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್

Pakistan vs England Final: ಪಾಕ್ ಮಣಿಸಿ ಎರಡನೇ ಬಾರಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್

Sunday, November 13, 2022

ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್ ನಲ್ಲಿ ಟಾಸ್ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ.(ಫೋಟೋ-ICC)

Pakistan vs England Final match: ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್: ಪಾಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಟಾಸ್ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಬೌಲಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆ

Sunday, November 13, 2022