Latest crime news Videos

ದರ್ಶನ್ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಗುಟ್ಟು ಮುಚ್ಚಿಡಲು ಸ್ಟೇಷನ್‌ಗೆ ಶಾಮಿಯಾನ ಹಾಕಿದ ಪೊಲೀಸರು! VIDEO

ದರ್ಶನ್ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಗುಟ್ಟು ಮುಚ್ಚಿಡಲು ಸ್ಟೇಷನ್‌ಗೆ ಶಾಮಿಯಾನ ಹಾಕಿದ ಪೊಲೀಸರು! VIDEO

Thursday, June 13, 2024

ಬಿಜೆಪಿ ವಿಜಯೋತ್ಸವ ಮೆರವಣಿಗೆ ಬಳಿಕ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಚೂರಿ ಇರಿತ

Mangalore crime : ಮಸೀದಿ ಮುಂದೆ ಸಾಗಿದ ಬಿಜೆಪಿ ವಿಜಯೋತ್ಸವ ; ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಗೆ ಚೂರಿ ಇರಿತ

Monday, June 10, 2024

ಸಚಿವನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕ ಮೂಟೆಗಟ್ಟಲೆ ಹಣ..!

cash found in Jharkhand : ಜಾರ್ಖಂಡ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಚಿವನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ 20 ಕೋಟಿ ಹಣ..!

Monday, May 6, 2024

‘ಧಮ್‌ ಇದ್ರ, ಅವ್ರ ಮನೀ ಹೆಣ್ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡ್ಲಿ ನೋಡೋಣ!’ ನೇಹಾ ಹಿರೇಮಠ ಸಾವಿಗೆ ಪ್ರಿಯಾ ಸವಡಿ ರೋಷಾವೇಷ

‘ಧಮ್‌ ಇದ್ರ, ಅವ್ರ ಮನೀ ಹೆಣ್ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡ್ಲಿ ನೋಡೋಣ!’ ನೇಹಾ ಹಿರೇಮಠ ಸಾವಿಗೆ ಪ್ರಿಯಾ ಸವಡಿ ರೋಷಾವೇಷ

Saturday, April 20, 2024

ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸುವ ರೋಡ್ ರೇಜ್.. ಚೇಸ್ ಮಾಡಿದ ದೃಶ್ಯ

Bangalore : ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕ ರೋಡ್ ರೇಜ್ ಪ್ರಕರಣ : ಮಹಿಳೆಯನ್ನ ಸ್ಕೂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಅಟ್ಟಾಡಿಸಿದ ಯುವಕರು

Monday, April 1, 2024

ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸ ಹಲ್ಲೆ ಭಾರೀ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಸಂಘಟನೆ

Hanuman chalisa clash : ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸ ಹಾಕಿದ್ದಕ್ಕೆ ಥಳಿಸಿದ ಪ್ರಕರಣ; ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂ ಸಂಘಟನೆ ಪ್ರತಿಭಟನೆ

Tuesday, March 19, 2024

ಪೋಕ್ಸೋ ಪ್ರಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಎಸ್​ವೈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

VIDEO: ಕಷ್ಟ ಅಂತ ಹೆಣ್ಮಗಳು ಬಂದಿದ್ದಳು; ಆದರೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡೋದೂ ತಪ್ಪಾಗತ್ತೆ ಎಂದ ಬಿಎಸ್​ವೈ

Friday, March 15, 2024

ಬಿಎಸ್​ವೈ ಫೋಕ್ಸೋ ಪ್ರಕರಣದ ಕುರಿತು ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

ಯಾರೋ ಬರ್ದುಕೊಟ್ರು ಅಂತ ಕ್ರಮ ಆಗಲ್ಲ; ಬಿಎಸ್​ವೈ ಫೋಕ್ಸೋ ಪ್ರಕರಣದ ಕುರಿತು ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

Friday, March 15, 2024

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರ ಮೇಲೆ ಆ್ಯಸಿಡ್ ದಾಳಿ

VIDEO: ಮಂಗಳೂರು ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರ ಮೇಲೆ ಆ್ಯಸಿಡ್ ದಾಳಿ; ಪ್ರೀತಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕೃತ್ಯ ಶಂಕೆ

Monday, March 4, 2024

ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದ ನಫೆ ಸಿಂಗ್ ಹತ್ಯೆ

VIDEO: ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಲೋಕದಳ ಪಕ್ಷದ ಅಧ್ಯಕ್ಷನ ಮೇಲೆ 50 ಸುತ್ತು ಗುಂಡು; ನಾಲ್ವರು ಸಾವು

Monday, February 26, 2024

ಮೂವರು ಹಿಂದೂ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಪೊಲೀಸ್ ವಶಕ್ಕೆ

ಮಂಗಳೂರಿನ ಪಣಂಬೂರು ಬೀಚ್‌ನಲ್ಲಿ ನೈತಿಕ ಪೊಲೀಸ್ ಗಿರಿ; ಮೂವರು ಹಿಂದೂ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಪೊಲೀಸ್ ವಶಕ್ಕೆ

Wednesday, February 7, 2024

ಮದುವೆ ಆಸೆ ತೋರಿಸಿ 25 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಸಾಲ ಪಡೆದು ಯುವತಿಯ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ವಂಚಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹುಣಸೂರು ಯುವಕ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ಮದುವೆ ಆಸೆ ತೋರಿಸಿ 25 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಸಾಲ ಪಡೆದು ವಂಚಿಸಿದ ಯುವತಿಯ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ; ಹುಣಸೂರು ಯುವಕನಿಂದ ದೂರು

Friday, February 2, 2024

ಹೆತ್ತಮಗುವನ್ನೇ ಕೊಂದ ಸುಚನಾ ಸೇಠ್.. ಕಂದನನ್ನ ನೋಡಿ ಬಿಕ್ಕಿ ಬಿಕ್ಕಿ ಅತ್ತ ತಂದೆ

Suchana seth : ಕಂದನನ್ನೇ ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸಿ ಕೊಂದ ಸುಚನಾ ಸೇಠ್ ; ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ಘಾಟ್ ನಲ್ಲಿ ಮಗವಿನ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆ

Wednesday, January 10, 2024

ಬೆಂಗಳೂರಿನ 15 ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ಬಾಂಬ್ ಬೆದರಿಕೆ.. ಪೊಲೀಸ್ ಹೈ ಅಲರ್ಟ್, ತಪಾಸಣೆ

Bomb threat : ಬೆಂಗಳೂರಿನ 15 ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ಬಾಂಬ್ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಬೆದರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ; ರಜೆ ಘೋಷಿಸಿ ಪೊಲೀಸರಿಂದ ತೀವ್ರ ತಪಾಸಣೆ

Friday, December 1, 2023

900 ಭ್ರೂಣ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದ ಮಂಡ್ಯದ ಆಲೆಮನೆ ಪರಿಶೀಲನೆಗೆ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಭೇಟಿ

Mandya abortions:900 ಗರ್ಭಪಾತ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದ ಮಂಡ್ಯದ ಆಲೆಮನೆಗೆ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಭೇಟಿ ;ಬಂಧಿತರ ತೀವ್ರ ವಿಚಾರಣೆ

Tuesday, November 28, 2023

ಸೈಬರ್ ವಂಚಕರಿಂದಾಗಿ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಜೈಲು ಪಾಲಾಗಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮರಳಿದ ಕ್ಷಣ

Mangalore : ಸೈಬರ್ ವಂಚಕ ಜಾಲಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಜೈಲುಪಾಲಿಗಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ತಾಯ್ನಾಡಿಗೆ ; ಏರ್ಪೋರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಭಾವುಕ ಕ್ಷಣ

Wednesday, November 22, 2023

ಅಕ್ಷಯ್‌ ಕಲ್ಲೇಗ ಮೃತದೇಹ ನೋಡಿದ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರ ಆಕ್ರಂದನ

Dakshina Kannada: ಪುತ್ತೂರು ನಿವಾಸಿ ಅಕ್ಷಯ್‌ ಕಲ್ಲೇಗ ಮೃತದೇಹ ನೋಡಿ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರ ಆಕ್ರಂದನ, ತನಿಖೆ ಮುಂದುವರೆಸಿದ ಪೊಲೀಸರು; ವಿಡಿಯೋ

Wednesday, November 8, 2023

ಕಾಂಪೌಂಡ್ ಹಾರಿ ಎಸ್ಕೇಪ್  ಆದ ಪಿಎಸ್ಐ ಪರೀಕ್ಷೆ ಹಗರಣದ ಕಿಂಗ್ ಪಿನ್

PSI EXAM : ಪಿಎಸ್ಐ ಪರೀಕ್ಷೆ ಹಗರಣದ ಕಿಂಗ್ ಪಿನ್ ಆರ್ ಡಿ ಪಾಟೀಲ್ ಮನೆಯ ಕಾಂಪೌಂಡ್ ಹಾರಿ ಎಸ್ಕೇಪ್ ; CCTV Video

Tuesday, November 7, 2023

ಗಣಿ ವಿಜ್ಞಾನಿ ಪ್ರತಿಮಾ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣ.. ಕಾರು ಚಾಲಕ ಕಿರಣ್ ಬಂಧನ

Prathima murder : ಸರ್ಕಾರಿ ಭೂ ವಿಜ್ಞಾನಿ ಕೊನೆ ಪ್ರಕರಣ ; ಮಾಜಿ ಕಾರು ಚಾಲಕ ಆರೋಪಿ ಕಿರಣ್ ಬಂಧನ

Monday, November 6, 2023

ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

Chaitra Kundapura: ಸಿಸಿಬಿ ಕಸ್ಟಡಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರ ಬಾಯಲ್ಲಿ ನೊರೆ; ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು VIDEO

Friday, September 15, 2023