Latest weekly horoscope News

ಸಂಗಾತಿ ಜೊತೆ ಇದ್ದ ಇದ್ದ ಮನಸ್ತಾಪ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ, ಭೂವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆದಾಯ ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ಸಂಗಾತಿ ಜೊತೆ ಇದ್ದ ಇದ್ದ ಮನಸ್ತಾಪ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ, ಭೂವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆದಾಯ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, June 16, 2024

ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಕಾಡಲಿದೆ, ಸಾಲದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ತೊಂದರೆ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಕಾಡಲಿದೆ, ಸಾಲದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ತೊಂದರೆ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, June 9, 2024

ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಜೀವನಶೈಲಿ ಬದಲಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ, ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಕಠಿಣ ಶ್ರಮ ಅಗತ್ಯ; ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, June 2, 2024

 ಮೇ 26ರ ಭಾನುವಾರದಿಂದ ಜೂನ್ 1ರ ಶನಿವಾರದ ವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯಿರಿ.

Weekly Horoscope: ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶದಿಂದ ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಕುಟುಂಬದ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತೆ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, May 26, 2024

ವಂಶಾಧಾರಿತ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಲು ದೊರೆಯಲಿದೆ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ ಯಶಸ್ಸು; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ವಂಶಾಧಾರಿತ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಲು ದೊರೆಯಲಿದೆ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿದೆ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, May 19, 2024

ಮೇ 5 ರಿಂದ ಮೇ 11ರವರೆಗೆ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ತಲೆ ತಿರುಗುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ, ನೆರೆಹೊರೆಯವರ ಜೊತೆ ವಾದವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಲಿದೆ; ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, May 5, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚು, ದಂಪತಿ ನಡುವಿನ ವಿವಾದ ಸುಖಾಂತ್ಯ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Saturday, April 27, 2024

ಏಪ್ರಿಲ್‌ 21 ರಿಂದ 27 ವರೆಗಿನ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಕಷ್ಟಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲೂ ಛಲ ಬಿಡದೆ ಹಿಡಿದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, April 21, 2024

ಏಪ್ರಿಲ್‌ 14 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ 20 ವರೆಗಿನ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಮುಚ್ಚಿಟ್ಟಿದ್ದ ಹಣಕಾಸು ವಿಚಾರ ಮನೆಯವರಿಗೆ ತಿಳಿಯಲಿದೆ, ದೂರದೂರಿಗೆ ಪ್ರವಾಸ ಹೋಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ; ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, April 14, 2024

ಯುಗಾದಿ ವಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ?

Weekly Horoscope: ಹೊಸ ವರ್ಷ ಕಾಲಿಡುವ ಯುಗಾದಿ ವಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ? ಆದಾಯ, ಉದ್ಯೋಗ, ಪ್ರಣಯದಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಗೆ ಮೇಲುಗೈ

Saturday, April 6, 2024

ಮಾರ್ಚ್‌ 31 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ 6ವರೆಗಿನ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ, ಸಂಬಂಧಿಕರು ಅಥವಾ ಪರಿಚಿತರ ಜೊತೆ ವಿವಾಹ: ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Sunday, March 31, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಹಣದ ಸಹಾಯ ಸಿಗಲಿದೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಿಸುವ ಸೂಚನೆಯಿದೆ; ಮಾರ್ಚ್​ 24ರಿಂದ 30ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, March 24, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಯುತ ಪಾಲು, ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ದೂರಾಗಲಿದೆ; ಮಾರ್ಚ್​ 17ರಿಂದ 23ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, March 17, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಆಪತ್ಕಾಲಕ್ಕೆಂದು ಹಣ ಉಳಿಸುವಿರಿ, ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬದಲಾವಣೆ; ಮಾರ್ಚ್​ 10ರಿಂದ 16ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, March 10, 2024

 ಸ್ತ್ರೀ ಜಾತಕ

Women Horoscope: ಚಿನ್ನ ಖರೀದಿಸುವ ಯೋಗವಿದೆ, ಬರವಣಿಗೆಯ ಹವ್ಯಾಸ ಬದುಕು ನೀಡಲಿದೆ; ಈ ವಾರದ ಸ್ತ್ರೀ ಜಾತಕ

Friday, March 8, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಒಪ್ಪದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಿರಿ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ; ಫೆ 25ರಿಂದ ಮಾ 2ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, February 25, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೇತರಿಕೆ, ನೀರಿನೊಂದಿಗೆ ಚೆಲ್ಲಾಟ ಬೇಡ; ಫೆ 18ರಿಂದ 24 ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, February 18, 2024

ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುವೊಂದು ಕಳೆದು ಹೋಗಲಿದೆ, ಭಾವನೆಗಳ ತೊಳಲಾಟದಿಂದ ಗೊಂದಲ; ಫೆ 11 ರಿಂದ 17ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುವೊಂದು ಕಳೆದು ಹೋಗಲಿದೆ, ಭಾವನೆಗಳ ತೊಳಲಾಟದಿಂದ ಗೊಂದಲ; ಫೆ 11 ರಿಂದ 17ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, February 11, 2024

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Weekly Horoscope: ಮಕ್ಕಳ ಸಲುವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಖರ್ಚು ವೆಚ್ಚ; ವಂಶದ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಿಂಹಪಾಲು; ಫೆ 4ರಿಂದ 10 ರವರೆಗಿನ ವಾರಭವಿಷ್ಯ

Sunday, February 4, 2024

ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Women Horoscope: ಪತಿ ಜೊತೆ ವಾದ-ವಿವಾದ, ಸೋದರರಿಂದ ಹಣದ ಸಹಾಯ, ವೃತ್ತಿ ಬದಲಾವಣೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

Friday, February 2, 2024