Latest mutual fund News

ಎಸ್‌ಬಿಐ ಯೊನೊ ಆಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್ ಮೇಲೆ ಸಾಲ ಸಿಗುತ್ತೆ; ಸರಳ 7 ಹಂತಗಳ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ, ಬಡ್ಡಿದರ, ಪ್ರೊಸೆಸಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕ ವಿವರ.

ಎಸ್‌ಬಿಐ ಯೊನೊ ಆಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್ ಮೇಲೆ ಸಾಲ ಸಿಗುತ್ತೆ; ಸರಳ 7 ಹಂತಗಳ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ, ಬಡ್ಡಿದರ, ಪ್ರೊಸೆಸಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕ ವಿವರ ಹೀಗಿದೆ

Friday, July 19, 2024

ನಿವೃತ್ತಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸುವ ಮುನ್ನ ಈ ಅಂಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗಮನದಲ್ಲಿರಲಿ

ನಿವೃತ್ತಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸುವ ಮುನ್ನ ಈ ಅಂಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗಮನದಲ್ಲಿರಲಿ

Sunday, June 23, 2024

ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ ಎಸ್‌ಐಪಿ; 7 ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜಕಾರಿ, 500 ರೂಪಾಯಿ ಇದ್ದರೆ ಸಾಕು ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ

ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ ಎಸ್‌ಐಪಿ; 7 ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜಕಾರಿ, 500 ರೂಪಾಯಿ ಇದ್ದರೆ ಸಾಕು ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ

Friday, June 21, 2024

ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ vs ಸ್ಥಿರ ಠೇವಣಿ; ಎಲ್ಲಿ  ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕು, ಹೂಡಿಕೆಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಕುರಿತು ಒಳನೋಟ ನೀಡುವ ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ vs ಸ್ಥಿರ ಠೇವಣಿ; ಎಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕು, ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಹೂಡಿಕೆ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಬದಲಾವಣೆ

Friday, February 23, 2024

ಸಾವರಿನ್‌ ಗೋಲ್ಡ್‌ ಬಾಂಡ್‌ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವವರಿಗೆ ಫೆ 16ರವರೆಗೆ ಅವಕಾಶ

ಸಾವರಿನ್‌ ಗೋಲ್ಡ್‌ ಬಾಂಡ್‌ 4ನೇ ಕಂತು ಆರಂಭ; ಚಿನ್ನದ ಮೇಲೆ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವವರು ಫೆ 16ರೊಳಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ

Tuesday, February 13, 2024

ಸಿಪ್‌ ಹೂಡಿಕೆ

SIP Investment: ಸಿಪ್‌ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಪ್ಲಾನ್‌ ಇದ್ಯಾ; ಹಾಗಿದ್ರೆ ಈ ವಿಚಾರಗಳು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಲೇಬೇಕು

Thursday, January 18, 2024

ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫ್ಲೆಕ್ಸಿ ಕ್ಯಾಪ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳು

Investment: ಈ ವರ್ಷ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫ್ಲೆಕ್ಸಿ ಕ್ಯಾಪ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳಿವು

Thursday, January 11, 2024

2023 ರಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಆದಾಯ ತಂದುಕೊಂಡ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳಿವು

ನಿಪ್ಪಾನ್‌ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ವೈಟ್‌ಓಕ್ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್‌ವರೆಗೆ; 2023ರಲ್ಲಿ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ತಂದುಕೊಟ್ಟು 5 ಮ್ಯೂಚುಯಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳಿವು

Saturday, January 6, 2024

ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಉಳಿತಾಯ ಯೋಜನೆ

ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಉಳಿತಾಯ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆ: ಈ ಹೊಸ ನಿಮಮಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗಮನದಲ್ಲಿರಲಿ

Thursday, November 23, 2023

ಸೀನಿಯರ್‌ ಸಿಟಿಜನ್‌ ಸೇವಿಂಗ್ಸ್‌ ಸ್ಕೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ

Savings Scheme: ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಸೇವಿಂಗ್‌ ಸ್ಕೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ; ಪರಿಷ್ಕೃತ ನಿಯಮಗಳು ಹೀಗಿವೆ

Wednesday, November 15, 2023

ಸೈಬರ್ ವಂಚನೆ ತಡೆಗೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಪೊಲೀಸ್ ಜಾಗೃತಿ ಸಂದೇಶ (ಸಾಂಕೇತಿಕ ಚಿತ್ರ)

Cyber Tip A Day: ವಿಮೆ, ಮ್ಯೂಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ವಂಚನೆ, ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತ ಬಿ ದಯಾನಂದ ಜಾಗೃತಿ ಸಂದೇಶ

Saturday, September 16, 2023

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹಣಕಾಸು ಸಲಹೆ: ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ 3 ಸಲಹೆಗಳು

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹಣಕಾಸು ಸಲಹೆ: ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದೀರಾ, ಈ 3 ಹಣಕಾಸು ಹೂಡಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಿ

Friday, September 15, 2023

 ತಿಂಗಳಿಗೆ 2 ಸಾವಿರ ರೂನಂತೆ 20 ವರ್ಷ ಹಣ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡಿದರೆ ಎಷ್ಟಾಗುತ್ತದೆ

SIP Investment: ತಿಂಗಳಿಗೆ 2 ಸಾವಿರ ರೂನಂತೆ 20 ವರ್ಷ ಹಣ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡಿದರೆ ಎಷ್ಟಾಗುತ್ತದೆ, ಸಿಂಪಲ್‌ ಆಗಿ ಸಿಪ್‌ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ

Monday, September 11, 2023

ವ್ಯವಸ್ಥಿತ ಹೂಡಿಕೆ ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲಾಭ ಗಳಿಸಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ 10 ಟಿಪ್ಸ್‌

Smart SIP Tips: ಏನಿದು ಸಿಪ್‌ ಹೂಡಿಕೆ, ವ್ಯವಸ್ಥಿತ ಹೂಡಿಕೆ ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲಾಭ ಗಳಿಸಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ 10 ಟಿಪ್ಸ್‌

Friday, September 1, 2023

Mutual Funds: ನೇರ ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ನಡುವೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೇನು

Mutual Funds: ನೇರ ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ನಡುವೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೇನು, ಎಂಎಫ್‌ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವವರು ತಿಳಿದಿರಬೇಕಾದ ವಿಷಯ

Thursday, August 31, 2023

ಈ 10 ಸ್ಮಾಲ್‌ ಕ್ಯಾಪ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳಿಂದ 1 ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬೊಂಬಾಟ್‌ ಗಳಿಕೆ

Top mutual funds: ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ಹೂಡಿಕೆದಾರರೇ ಗಮನಿಸಿ, ಈ 10 ಸ್ಮಾಲ್‌ ಕ್ಯಾಪ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳಿಂದ 1 ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬೊಂಬಾಟ್‌ ಗಳಿಕೆ

Wednesday, August 2, 2023

ಉಳಿತಾಯಕ್ಕೆ ಸಲಹೆಗಳು. ಹಣಕಾಸು ಸಮಾಲೋಚಕ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ಟ

Mutual Fund: ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ ನಿಜಕ್ಕೂ ಬೆಸ್ಟ್ ಆಪ್ಷನ್, ಕಾಸು ಬೆಳೆಸುವ ಆಸೆಯಿದ್ದವರು ಈ 8 ವಿಷಯ ತಿಳಿದಿರಬೇಕು; ಉಳಿಸು ಗಳಿಸು

Thursday, July 6, 2023

ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವುದು ಹೇಗೆ?

Personal Finance: ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವುದು ಹೇಗೆ? ಸಂಪತ್ತಿನ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯ ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಇಲ್ಲುಂಟು 8 ಪರ್ಸನಲ್‌ ಫೈನಾನ್ಸಿಂಗ್‌ ಗುಟ್ಟು

Monday, June 5, 2023

ಡೆಟ್‌ ಮ್ಯೂಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌

Debt funds taxation: ತೆರಿಗೆ ವಿನಾಯಿತಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಿಂದ ಡೆಟ್‌ ಮ್ಯೂಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ಔಟ್‌; ಸಣ್ಣ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಹಿ ಉಣಿಸಿದೆ ಕೇಂದ್ರ

Tuesday, March 28, 2023

ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ (ಸಾಂಕೇತಿಕ ಚಿತ್ರ)

Nomination deadline: ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ ಫಂಡ್‌ ನಾಮಿನಿ ವಿವರ ಸಲ್ಲಿಕೆಗೆ ಇದೇ 31 ಕೊನೇ ದಿನ; ಇನ್ನೂ ಅಪ್ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಿಲ್ವಾ?

Friday, March 24, 2023