Latest mohammed shami News

ಆ ಒಂದು ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ 19ನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದ; ಸ್ಫೋಟಕ ಸತ್ಯ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸ್ನೇಹಿತ

ಆ ಒಂದು ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ 19ನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದ; ಸ್ಫೋಟಕ ಸತ್ಯ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸ್ನೇಹಿತ

Wednesday, July 24, 2024

2019ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮೀಸ್​ಗೆ ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ-ರವಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ವಿರುದ್ಧ ಸಿಡಿದೆದ್ದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ನಾನು ಇನ್ನೇನು ಮಾಡಬೇಕಿತ್ತು; ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ-ರವಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ವಿರುದ್ಧ ಸಿಡಿದೆದ್ದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

Sunday, July 21, 2024

ನಿಮಗೆ ಗಟ್ಸ್ ಇದ್ದರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ; ಸಾನಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ ಜೊತೆ ಮದುವೆ ವದಂತಿ ಬಗ್ಗೆ ಮೌನ ಮುರಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ನಿಮಗೆ ಗಟ್ಸ್ ಇದ್ದರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ; ಸಾನಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ ಜೊತೆ ಮದುವೆ ವದಂತಿ ಬಗ್ಗೆ ಮೌನ ಮುರಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

Saturday, July 20, 2024

ಸಾನಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ ಹಾಗೂ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರಾ?

ಸಾನಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ ಹಾಗೂ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರಾ? ಮೂಗುತಿ ಸುಂದರಿ ತಂದೆಯಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ

Friday, June 21, 2024

ಐಪಿಎಲ್ ತಂಡವಾರು ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿ, ಕಂಬ್ಯಾಕ್‌ ದಿನಾಂಕ

ಐಪಿಎಲ್ 2024: ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್, ಶಮಿ, ಮಧುಶಂಕ; ಇಲ್ಲಿದೆ ತಂಡವಾರು ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿ, ಕಂಬ್ಯಾಕ್‌ ದಿನಾಂಕ

Sunday, March 17, 2024

ಮೊಹಮ್ಮದ್‌ ಶಮಿ ಮತ್ತೆ ಮೈದಾನಕ್ಕಿಳಿಯುವ ದಿನ ತಿಳಿಸಿದ ಜಯ್‌ ಶಾ

ಐಪಿಎಲ್‌ ಅಲ್ಲ, ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೂ ಇಲ್ಲ; ಮೊಹಮ್ಮದ್‌ ಶಮಿ ಮತ್ತೆ ಮೈದಾನಕ್ಕಿಳಿಯುವ ದಿನ ತಿಳಿಸಿದ ಜಯ್‌ ಶಾ

Monday, March 11, 2024

ಹಿಮ್ಮಡಿ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ಹಿಮ್ಮಡಿ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ, ಚೇತರಿಕೆಗೆ ಬೇಕು ಸಮಯ; ಐಪಿಎಲ್‌, ವಿಶ್ವಕಪ್‌ ಆಡೋದು ಡೌಟ್

Tuesday, February 27, 2024

ಗುಜರಾತ್ ಟೈಟಾನ್ಸ್​​ಗೆ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಆಘಾತ; ಐಪಿಎಲ್​ನಿಂದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಔಟ್

ಗುಜರಾತ್ ಟೈಟಾನ್ಸ್​​ಗೆ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಆಘಾತ; ಐಪಿಎಲ್​ನಿಂದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಔಟ್, ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ಗೆ ಡೌಟ್

Thursday, February 22, 2024

ಸಜ್ದಾ ವಿವಾದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಖಡಕ್ ಮಾತು

Mohammad Shami: ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು ನಿಂದಿಸುವುದು ನನ್ನ ರಕ್ತದಲ್ಲೇ ಇದೆ; ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಖಡಕ್ ಮಾತು

Friday, February 9, 2024

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಯಕ ಯಾರು; ಕೊಹ್ಲಿ-ರೋಹಿತ್​ರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಅಚ್ಚರಿ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಯಕ ಯಾರು; ಕೊಹ್ಲಿ-ರೋಹಿತ್​ರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಅಚ್ಚರಿ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

Thursday, February 8, 2024

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ vs ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ಇಬ್ಬರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟರ್​ ಯಾರು; ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಕೊಟ್ಟರು ಜಾಣ ಉತ್ತರ

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ vs ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ಇಬ್ಬರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟರ್​ ಯಾರು; ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಕೊಟ್ಟರು ಜಾಣ ಉತ್ತರ

Thursday, February 8, 2024

ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ರುಬಿಕ್ಸ್ ಕ್ಯೂಬ್ಸ್​​ನಲ್ಲಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಚಿತ್ರ ಬಿಡಿಸಿದ ಯುವಕ

ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ರುಬಿಕ್ಸ್ ಕ್ಯೂಬ್ಸ್​​ನಲ್ಲಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಚಿತ್ರ ಬಿಡಿಸಿದ ಯುವಕ; ಬೆನ್ನುತಟ್ಟಿ ಶಹಬ್ಬಾಸ್ ಎಂದ ವೇಗಿ

Saturday, February 3, 2024

ಚಿತ್ರ ಹೇಳುವ ಕಥೆ; ಶಮರ್​ ಜೋಸೆಫ್​ಗಿರುವ ಕಿಚ್ಚು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ಸ್​ಗೆ ಇಲ್ಲವೇ?

ಚಿತ್ರ ಹೇಳುವ ಕಥೆ; ಶಮರ್​ ಜೋಸೆಫ್​ಗಿರುವ ಕಿಚ್ಚು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ಸ್​ಗೆ ಇಲ್ಲವೇ?

Wednesday, January 31, 2024

ಭಾರತ ತಂಡದ ನಾಯಕ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

2023ರ ಐಸಿಸಿ ವರ್ಷದ ಏಕದಿನ ತಂಡಕ್ಕೆ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ನಾಯಕ; ವಿರಾಟ್, ಶಮಿ ಸೇರಿ 6 ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ಸ್ಥಾನ

Tuesday, January 23, 2024

ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಜಹೀರ್ ಖಾನ್.

ಬುಮ್ರಾ, ಸಿರಾಜ್ ಅಲ್ಲ; ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ಗೆ ಭಾರತದ ಎಕ್ಸ್-ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಬೌಲರ್​ ಗುರುತಿಸಿದ ಜಹೀರ್ ಖಾನ್

Friday, January 19, 2024

ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ, ಶುಭ್ಮನ್ ಗಿಲ್.

ಒಂದು ದಿನ ಗಿಲ್ ಸಹ ಗುಜರಾತ್ ತೊರೆಯಬಹುದು; ಹಾರ್ದಿಕ್ ಮುಂಬೈ ಸೇರಿದ ಬಗ್ಗೆ ಶಮಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

Wednesday, January 17, 2024

ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ.

ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ 2024ರ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದೇನೋ ಇಲ್ಲವೋ ನನಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ; ವೇಗಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

Wednesday, January 10, 2024

ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿಗೆ ಅರ್ಜುನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಮಾಡಿದ ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ದ್ರೌಪದಿ ಮುರ್ಮು

ಶಮಿಗೆ ಅರ್ಜುನ, ಚಿರಾಗ್-ಸಾತ್ವಿಕ್‌ಗೆ ಖೇಲ್ ರತ್ನ; 2023ರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದವರ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

Tuesday, January 9, 2024

ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ಅಫ್ಘನ್ ಸರಣಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ; ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಮೊದಲೆರಡು ಟೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲೂ ಶಮಿ ಆಡೋದು ಡೌಟ್

Monday, January 8, 2024

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಆಡಿದ್ದ ಮೊಹಮ್ಮದ್‌ ಶಮಿ

ನೋವು ಕಡಿಮೆಯಾಗಲು ವಿಶ್ವಕಪ್ ಟೂರ್ನಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಪಡೆದಿದ್ದ ಶಮಿ; ಸಹ ಆಟಗಾರ ಹೇಳಿದ್ದೇನು

Saturday, December 30, 2023