Latest rain news Videos

ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ನಲುಗಿದ ತಮಿಳುನಾಡು..ಮುಳುಗಿದ ಮನೆ, ಜನ ಜೀವನ ತತ್ತರ

Tamilnadu Rain :ತಮಿಳುನಾಡಿನಾದ್ಯಂತ ಎಡೆಬಿಡದೆ ಸುರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮಳೆ ;5 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ರಜೆ ಘೋಷಣೆ, ಜನರ ಪರದಾಟ

Monday, December 18, 2023

ಮಿಚಾಂಗ್ ಸೈಕ್ಲೋನ್ ಆರ್ಭಟ..ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ಮುಳುಗಿದ ಚೆನ್ನೈ

Chennai Rain : ಮಿಚಾಂಗ್ ಚಂಡಮಾರುತದಿಂದ ಚೆನ್ನೈನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಮಳೆ ; ಅಪಾರ್ಟ್ ಮೆಂಟ್ ಗಳಿಗೆ ನೀರು ನುಗ್ಗಿ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತ

Monday, December 4, 2023

ಮೇಘಸ್ಫೋಟಕ್ಕೆ ನಲುಗಿದ ಸಿಕ್ಕಿಂ  ನಾಪತ್ತೆಯಾದವರಿಗಾಗಿ ತೀವ್ರ ಶೋಧ

Sikkim : ಸಿಕ್ಕಿಂನಲ್ಲಿ ಮೇಘ ಸ್ಫೋಟದಿಂದ ಭಾರೀ ಮಳೆ; ಪ್ರವಾಹದಿಂದ ಭೀಕರ ಅನಾಹುತ

Thursday, October 5, 2023

ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಗುಡ್ಡ ಕುಸಿತ

Watch: ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಗುಡ್ಡ ಕುಸಿದು ಕಟ್ಟಡಗಳು ಧರೆಗುರುಳಿದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್​

Sunday, August 27, 2023

ಮಳೆ, ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ತತ್ತರಿಸಿದ ಹಿಮಾಚಲ ಗುಡ್ಡ ಕುಸಿತದಿಂದ ಹಲವರ ಸಾವು

Himachal Pradesh :ಮೇಘಸ್ಪೋಟಕ್ಕೆ ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ ತತ್ತರ, ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ಅಪಾರ ಸಾವು ನೋವು ;ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯ ಚುರುಕು

Wednesday, August 16, 2023

ಉತ್ತರಾಖಂಡದಲ್ಲಿ ಮಳೆಯ ರೌದ್ರಾವತಾರ - ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಕೊಚ್ಚಿಹೋದ ಜನ

Uttarakhand rain alert : ಭೀಕರ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿದ ಉತ್ತರಾಖಂಡ ; ಅಪಾರ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಾವು ನೋವು

Monday, August 14, 2023

ಮಂಗಳೂರು  ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಮುಲ್ಲೈ ಮುಗಿಲನ್

Mangaluru News: ನಾಳೆ ರಜೆ ಉಂಟಾ ಅಂತ ರಾತ್ರಿಯಿಡೀ ಮಕ್ಕಳೇ ಫೋನ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ; ಮಂಗಳೂರು ಡಿಸಿ ಮಾತು ಕೇಳಿದ್ರೆ ನೀವೂ ನಗ್ತೀರ VIDEO

Friday, August 4, 2023

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಧಾರಾಕಾರ ಮಳೆಯಿಂದ ರಾಧಾನಗರಿ ಜಲಾಶಯ ಮೈದುಂಬಿ ಹರಿಯುತ್ತಿದೆ.

Radhanagari Dam: ಧಾರಾಕಾರ ಮಳೆ: ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ರಾಧಾನಗರಿ ಡ್ಯಾಂ ಅದ್ಭುತ ದೃಶ್ಯ ಡ್ರೋನ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

Saturday, July 29, 2023

ಪ್ರವಾಹದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಡೆಯಾಗಿರುವ ಕಾರುಗಳು

Noida flood: ಹಿಂಡನ್ ನದಿ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಮುಳುಗಿದ ನೋಯ್ಡಾ; ಡ್ರೋಣ್ ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಹದ ಭೀಕರತೆ ಸೆರೆ

Wednesday, July 26, 2023

ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರಾಕಾರ ಮಳೆ, ಡ್ಯಾಂಗಳು ಭರ್ತಿ

Kodagu Rain:ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರಾಕಾರ ಮಳೆ; ಡ್ಯಾಂಗಳು ಭರ್ತಿ, ಕಣ್ಮನ ಸೆಳೆಯುವ ಜಲಪಾತಗಳು VIDEO

Tuesday, July 25, 2023

ಪ್ರವಾಹದ ಚಿತ್ರಣ ಡ್ರೋಣ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

Uttara Kannada News: ಉತ್ತರಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ ಕುಮಟಾದಲ್ಲಿ ಉಕ್ಕಿದ ಹರಿದ ಅಘನಾಶಿನಿ; ಪ್ರವಾಹದ ಚಿತ್ರಣ ಡ್ರೋಣ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

Tuesday, July 25, 2023

ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ ಕೂತು ಸರ್ಕಾರ ಬೀಳಿಸೋ ವಿಚಾರವನ್ನ ಡಿಕೆಶಿ ಹತ್ರನೇ ಕೇಳಿ..!

CM Siddaramaiah:ಸಚಿವರ ಮೇಲೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಶಾಸಕರು ದೂರು ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ; ಬಿಜೆಪಿ - ಜೆಡಿಎಸ್ ಒಂದಾದ್ರೆ ಭಯ ಪಡೋದಿಲ್ಲ

Tuesday, July 25, 2023

ಮುಗೇರ ಕುದ್ರು ಪ್ರದೇಶ ಜಲಾವೃತ

Mangaluru Rain: ಮಂಗಳೂರಿನ ಮುಗೇರ ಕುದ್ರು ಪ್ರದೇಶ ಜಲಾವೃತ; ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡಿ ಇಲ್ಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ

Monday, July 24, 2023

ನೋಡ ನೋಡುತ್ತಲೇ ಕಾಲುಜಾರಿ  ಜಲಪಾತದಲ್ಲಿ ಕೊಚ್ಚಿ ಹೋದ ಯುವಕ

Udupi viral news :ಕೊಲ್ಲೂರಿನ ಅರಶಿನಗುಂಡಿ ಜಲಪಾತದಲ್ಲಿ ಕಾಲು ಜಾರಿದ ಯುವಕ ; ಕೊಚ್ಚಿಹೋದ ಭಯಾನಕ ದೃಶ್ಯ ಸೆರೆ

Monday, July 24, 2023

ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ರೂ ನೀರು..!

Delhi flood : ಪ್ರವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಯ್ದ ರಾಜಧಾನಿ ದೆಹಲಿ ; ಪರಿಹಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೂ ಪರದಾಟ

Friday, July 14, 2023

ಯಮುನೆಯ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ದೆಹಲಿ ತತ್ತರ

Delhi floods: ಅಪಾಯದ ಮಟ್ಟ ಮೀರಿ ಹರಿದ ಯಮುನೆ; ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ಸಮೀಪ ಬಂದ ಪ್ರವಾಹದ ನೀರು

Thursday, July 13, 2023

ಮಳೆ ನೀರಿನಿಂದ ಜಲಾವೃತಗೊಂಡ ಹರಿಯಾಣ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅನಿವ್‌ ವಿಜ್‌ ನಿವಾಸ

Haryana News: ಭಾರೀ ಮಳೆಯಿಂದ ಉಕ್ಕಿ ಹರಿದ ಯಮುನೆ; ಹರಿಯಾಣ ಗೃಹ ಮಂತ್ರಿ ಅನಿಲ್‌ ವಿಜ್‌ ಅಂಬಾಲ ಮನೆ ಜಲಾವೃತ

Wednesday, July 12, 2023

ಹಿಮಾಚಲದಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕ ಪ್ರವಾಹ

Himachal Pradesh Rain:ಉತ್ತರಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಳೆಯ ರೌದ್ರಾವತಾರ; ಕೊಚ್ಚಿ ಹೋದ ಸೇತುವೆ, ಕಾರು, ಜನಸಾಮಾನ್ಯನ ಬದುಕು

Monday, July 10, 2023

ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಜಲಾವೃತ

Mangalore : ಭಾರೀ ಮಳೆಗೆ ಮಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಜಲಾವೃತ ;ಇನ್ನೂ ಎರಡು ದಿನ ಮಳೆ ಸಾಧ್ಯತೆ

Thursday, July 6, 2023

ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಮಳೆಯ ಆರ್ಭಟಕ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧ ಸಮುದ್ರ

Mangalore Rain :ದಕ್ಷಿಣಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆಯಾದ್ಯಂತ ಭಾರೀ ಗಾಳಿ ಮಳೆ ; ಸಮುದ್ರ ತೀರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿದ ಭಾರೀ ಅಲೆಗಳ ಅಬ್ಬರ

Wednesday, July 5, 2023