ಕನ್ನಡ ಸುದ್ದಿ  /  ವಿಷಯ  /  bigg boss kannada

Latest bigg boss kannada Videos

ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಲಿ ಕಣಯ್ಯ, ಸಿನಿಮಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಮಾಡು; ಕಾರ್ತಿಕ್‌ ಮಹೇಶ್‌ಗೆ ಸಿಎಂ ಹಾರೈಕೆ

ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಲಿ ಕಣಯ್ಯ, ಸಿನಿಮಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಮಾಡು; ಕಾರ್ತಿಕ್‌ ಮಹೇಶ್‌ಗೆ ಸಿಎಂ ಹಾರೈಕೆ VIDEO

Wednesday, February 14, 2024

ಹುಟ್ಟೂರಲ್ಲಿ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ವಿಜೇತನನ್ನು ಮೆರೆಸಿದ ಜನ; ಕಾರ್ತಿಕ್‌ಗೆ ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆದ ಊರ ಅಮ್ಮಂದಿರು VIDEO

ಹುಟ್ಟೂರಲ್ಲಿ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ವಿಜೇತನನ್ನು ಮೆರೆಸಿದ ಜನ; ಕಾರ್ತಿಕ್‌ಗೆ ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆದ ಊರ ಅಮ್ಮಂದಿರು VIDEO

Saturday, February 10, 2024

ಅಪ್ಪು ಸಮಾಧಿ ಮುಂದೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಟ್ರೋಫಿಯಿಟ್ಟು ನಮಸ್ಕರಿಸಿದ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ VIDEO

Bigg boss Winner Karthik: ಅಪ್ಪು ಸಮಾಧಿ ಮುಂದೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಟ್ರೋಫಿಯಿಟ್ಟು ನಮಸ್ಕರಿಸಿದ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ VIDEO

Tuesday, February 6, 2024

BBK 10: ಡ್ರೋಣ್‌ ಪ್ರತಾಪ್ ಬಿಗ್‌ ಬಾಸ್‌ ಗೆಲ್ತಾರೆ ಅಂತ ಚಾಲೆಂಜ್; ಅಭಿಮಾನಿಯಿಂದ ಅರ್ಧ ಮೀಸೆಗೆ ಬಿತ್ತು ಬ್ಲೇಡ್!

BBK 10: ಡ್ರೋಣ್‌ ಪ್ರತಾಪ್ ಬಿಗ್‌ ಬಾಸ್‌ ಗೆಲ್ತಾರೆ ಅಂತ ಚಾಲೆಂಜ್; ಅಭಿಮಾನಿಯಿಂದ ಅರ್ಧ ಮೀಸೆಗೆ ಬಿತ್ತು ಬ್ಲೇಡ್!

Tuesday, January 30, 2024

BBK 10: ನಮ್ರತಾ ಮೋಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಬೇಡಿ; ಸ್ನೇಹಿತ್‌ ಗೌಡ ಮನವಿ

BBK 10: ನಮ್ರತಾ ಮೋಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಬೇಡಿ; ಸ್ನೇಹಿತ್‌ ಗೌಡ ಮನವಿ VIDEO

Friday, January 12, 2024

ಗಣಪನ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಆಮಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ- ಅರವಿಂದ್‌ ಕೆಪಿ

ಗಣಪನ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಆಮಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ- ಅರವಿಂದ್‌ ಕೆಪಿ

Friday, November 10, 2023

BBK 10: ಜೈಲಿನಿಂದ ಬಂದ ವರ್ತೂರ್ ಸಂತೋಷ್ ಮತ್ತೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ?

BBK 10: ಜೈಲಿನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ವರ್ತೂರ್ ಸಂತೋಷ್ ಮತ್ತೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ?

Saturday, October 28, 2023

ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ - ಅರವಿಂದ್‌ ಮದುವೆ? ಘೋಷಣೆಗೆ ಅಣಿಯಾದ ಬಿಗ್‌ ಬಾಸ್‌ ಜೋಡಿ

ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ - ಅರವಿಂದ್‌ ಮದುವೆ? ಘೋಷಣೆಗೆ ಅಣಿಯಾದ ಬಿಗ್‌ ಬಾಸ್‌ ಜೋಡಿ

Monday, October 23, 2023

Bigg Boss Kannada 10: ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಸೆಳೆದ ನೈಜೀರಿಯನ್‌ ಕನ್ನಡಿಗ ಮೈಕಲ್‌ ಅಜಯ್ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್‌ ನೋಡಿ

Bigg Boss Kannada 10: ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಸೆಳೆದ ನೈಜೀರಿಯನ್‌ ಕನ್ನಡಿಗ ಮೈಕಲ್‌ ಅಜಯ್ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್‌ ನೋಡಿ

Friday, October 13, 2023

Bigg Boss Kannada: ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಕನ್ನಡ 10ನೇ ಸೀಸನ್‌ನ 17 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಇವರೇ

Bigg Boss Kannada: ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಕನ್ನಡ 10ನೇ ಸೀಸನ್‌ನ 17 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಇವರೇ VIDEO

Monday, October 9, 2023

‘ನಾನು ಗೆದ್ದಿಲ್ಲ, ನೀವು ಗೆಲ್ಲಿಸಿದ್ದೀರಿ.. ಈ ಗೆಲುವು ನಿಮ್ಮಿಂದ’ ಎಂದ ರೂಪೇಶ್ VIDEO

Roopesh Shetty BBK9 Winner: ‘ನಾನು ಗೆದ್ದಿಲ್ಲ, ನೀವು ಗೆಲ್ಲಿಸಿದ್ದೀರಿ.. ಈ ಗೆಲುವು ನಿಮ್ಮಿಂದ’ ಎಂದ ರೂಪೇಶ್ VIDEO

Sunday, January 1, 2023