ಕನ್ನಡ ಸುದ್ದಿ  /  ವಿಷಯ  /  mahendra singh dhoni

Latest mahendra singh dhoni News

ಧೋನಿಯನ್ನು ಹಾಡಿ ಹೊಗಳಿದ ಗೌತಮ್ ಗಂಭೀರ್

ಧೋನಿಯನ್ನು ಹಾಡಿ ಹೊಗಳಿದ ಗೌತಮ್ ಗಂಭೀರ್; ಮಾಹಿಯನ್ನು ಸದಾ ಟೀಕಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಗೌತಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಕಂಡು ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಅಚ್ಚರಿ

Saturday, February 24, 2024

ಕೊಹ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ ರನ್ ಗಳಿಸದಿದ್ದಾಗಲೂ ನನ್ನನ್ನು ಏಕೆ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು ಎಂದು ಧೋನಿ ಬಳಿ ಕೇಳುತ್ತೇನೆ

ಕೊಹ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ ರನ್ ಗಳಿಸದಿದ್ದಾಗಲೂ ನನ್ನನ್ನು ಏಕೆ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು ಎಂದು ಧೋನಿ ಬಳಿ ಕೇಳುತ್ತೇನೆ: ಮನೋಜ್ ತಿವಾರಿ

Tuesday, February 20, 2024

ಶತಕದೊಂದಿಗೆ ಗಂಗೂಲಿ-ಧೋನಿ ದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ರೋಹಿತ್

ಶತಕದೊಂದಿಗೆ ಗಂಗೂಲಿ-ಧೋನಿ ದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ರೋಹಿತ್​; ರೂಟ್​ರನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಎಬಿಡಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಸರಿಗಟ್ಟಿದ ಶರ್ಮಾ

Thursday, February 15, 2024

ಜೆರ್ಸಿ ನಂ 7 ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇಕೆಂದು ವಿವರಿಸಿದ ಎಂಎಸ್ ಧೊನಿ

ಜೆರ್ಸಿ ನಂ 7 ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇಕೆಂದು ವಿವರಿಸಿದ ಎಂಎಸ್ ಧೊನಿ; ಸಭಿಕರನ್ನು ನಗೆಗಡಲಲ್ಲಿ ತೇಲಿಸಿದ ಮಾಹಿ ಉತ್ತರ

Sunday, February 11, 2024

ಸಹಾಯಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಆಟಗಾರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೌರವಿಸದ ಹೊರತು ನಿಷ್ಠೆ ಪಡೆಯುವುದು ಕಷ್ಟ: ನಾಯಕತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ

ಸಹಾಯಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಆಟಗಾರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೌರವಿಸದ ಹೊರತು ನಿಷ್ಠೆ ಪಡೆಯುವುದು ಕಷ್ಟ: ನಾಯಕತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ

Saturday, February 10, 2024

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಯಕ ಯಾರು; ಕೊಹ್ಲಿ-ರೋಹಿತ್​ರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಅಚ್ಚರಿ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್​ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಯಕ ಯಾರು; ಕೊಹ್ಲಿ-ರೋಹಿತ್​ರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಅಚ್ಚರಿ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ

Thursday, February 8, 2024

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿದ ಮುಶೀರ್​ ಖಾನ್ ಹೆಲಿಕಾಪ್ಟರ್ ಶಾಟ್.

ವಾರೆವ್ಹಾ! ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿದ ಮುಶೀರ್​ ಖಾನ್ ಹೆಲಿಕಾಪ್ಟರ್ ಶಾಟ್; ವಿಡಿಯೋ ಇಲ್ಲಿದೆ

Wednesday, January 31, 2024

ರೋಹಿತ್​ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ

ರೋಹಿತ್ ಬೇಡ, ಕೊಹ್ಲಿ ಬೇಕು; ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೋಲಿನ ಬಳಿಕ ಎದ್ದಿದೆ ಭಾರತ ಟೆಸ್ಟ್ ನಾಯಕತ್ವದ ಚರ್ಚೆ

Monday, January 29, 2024

 ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ.

ಕೊಹ್ಲಿ, ಧೋನಿ, ಸಚಿನ್, ಬುಮ್ರಾ ಸೇರಿ ಸಹ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಇಮಿಟೇಟ್ ಮಾಡಿದ ರೋಹಿತ್​, ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್

Saturday, January 27, 2024

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ಕಿಶನ್.

ಧೋನಿಯಂತೆ ಆಯ್ಕೆದಾರರ ಸಲಹೆ ಧಿಕ್ಕರಿಸಿದ ಇಶಾನ್; ರಣಜಿ ಆಡದ ಕಿಶನ್​ ಪುನರಾಗಮನ ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಷ್ಟ

Saturday, January 27, 2024

 ಎಂಎಸ್‌ ಧೋನಿ‌

ಗಣರಾಜ್ಯೋತ್ಸವದಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧೋನಿ ದರ್ಶನ; ತ್ರಿವರ್ಣಧ್ವಜ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಸಣ್ಣ ದೃಶ್ಯ ಕಂಡು ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಪುಳಕ

Friday, January 26, 2024

ರಿಂಕು ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ.

ಆತನನ್ನು ಧೋನಿಗೆ ಹೋಲಿಸಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ..: ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್​ಗೂ ಮುನ್ನ ರಿಂಕು​ಗೆ ಹೊಸ ಹೆಸರಿಟ್ಟ ಅಶ್ವಿನ್

Saturday, January 20, 2024

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಮತ್ತು ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್.

ಧೋನಿಯಿಂದ ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್​ವರೆಗೆ; 2024ರ ಐಪಿಎಲ್ ನಂತರ ವಿದಾಯ ಹೇಳಲಿರುವ ಹಿರಿಯ ಆಟಗಾರರು

Friday, January 19, 2024

ಧೋನಿ ದಾಖಲೆ ಮುರಿದ ರೋಹಿತ್​ ಶರ್ಮಾ.

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ದಾಖಲೆ ಪುಡಿಪುಡಿ​; ಭಾರತದ ನಾಯಕನಾಗಿ ಹೊಸ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ

Thursday, January 18, 2024

ರಾಮಲಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಣ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಆಹ್ವಾನ ಪಡೆದ ಸ್ಟಾರ್​ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು.

ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ರಾಮಲಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಣ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಸಮಾರಂಭ; ಆಹ್ವಾನ ಪಡೆದ ಸ್ಟಾರ್​ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ

Wednesday, January 17, 2024

ಎಂಎಸ್‌ ಧೋನಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡ ಶಿವಂ ದುಬೆ

ಧೋನಿ ನನ್ನನ್ನು ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರ ಎಂದ ಮೇಲೆ ನಾನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡದಿರಲು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ: ಶಿವಂ ದುಬೆ

Friday, January 12, 2024

ರೋಹಿತ್​ ಶರ್ಮಾ.

ಭಾರತ-ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ಸರಣಿ; ಕೊಹ್ಲಿ, ಧೋನಿ ಸೇರಿ ಹಲವರ ದಾಖಲೆ ಮುರಿಯಲು ಸಜ್ಜಾದ ರೋಹಿತ್

Thursday, January 11, 2024

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಹುಕ್ಕಾ ಸೇದುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್.

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಹುಕ್ಕಾ ಸೇದುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್; ನಿಮ್ಮಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದ ನೆಟ್ಟಿಗರು

Sunday, January 7, 2024

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ.

ಧೋನಿಗೆ ಪಾಲುದಾರರಿಂದಲೇ 15 ಕೋಟಿ ದೋಖಾ; ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಮೊಕದ್ದಮೆ ದಾಖಲಿಸಿದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ

Friday, January 5, 2024

ಕಾಪಿಕೋ ಕಾಫಿ ಬ್ರಾಂಡ್‌ ಅಂಬಾಸಿಡರ್‌ ಆಗಿ ಎಂಎಸ್‌ ಧೋನಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

KOPIKO ambassador Dhoni : ನಾಸಾ ತಲುಪಿದ ಕಾಪಿಕೋ ಕ್ಯಾಂಡಿಗೆ ಧೋನಿ ಬ್ರಾಂಡ್‌ ಅಂಬಾಸಿಡರ್‌

Tuesday, January 2, 2024